



FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA VITUO ATAMIZI VYA AIC



(Picha)

Kabla ya kujaza fomu, soma maelezo kuhusu sifa za muombaji, masharti ya kuomba na jinsi ya kujaza na kuwasilisha fomu iliyopo chini.

- Sifa za Kijana zinazotakiwa: Uledi wa ujasiriamali, elimu/maarifa, mwenye uzoefu wa mwaka mmoja na kuendelea kwenye kilimo na kilimobiashara, awe na tabia njema, utii, nidhamu, mchapa kazi, fikra chanya, mwaminifu na anayependa kuona matokeo chanya. Pia anatakiwa kuthibitisha kuwa na eneo linalofaa kwa kilimo biashara. Vijana wa kike wanapewa kipaumbele.
- Fomu ya maombi zinatatikana kwenye tovuti za AIC (www.aic.co.tz) na PASS (www.pass.or.tz), SUA-SAEBS, ofisi zote za PASS za Kanda na ofisi za AIC (SUA, Morogoro na Taliri Mbande, Kongwa).
- Ada ya fomu ni shs 20,000/-; na ada hiyo ilipwe kwenye akaunti ya PASS, benki ya CRDB.
 - Namba ya Akaunti: **0150027687600**
 - Jina la Akaunti: **Private Agricultural Sector Support**
 - Tawi: **Morogoro**
 - Taja jina lako ikifuatiwa na jina la kituo atamizi unachoumba kwenye kumbukumbu ya malipo (Pay in slip); kwa mfano: **'Paul John – AIC Kongwa'** au **'Paul John – AIC Morogoro'**
- **Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 15/07/2021 saa 11.00 jioni.**
- Mchakato wa maombi utajumuisha: Kujaza fomu, kulipa ada, na kuwasilisha fomu pamoja na kumbukumbu ya malipo kwa PASS AIC.
- Baada ya PASS AIC kupokea fomu; Watachaguliwa vijana 250 kushiriki kwenye mafunzo/mchujo wa siku 5, ikiwemo siku moja ya kutahiniwa na kuhojiwa. Hatua ya mwisho ya mchakato baada ya mafunzo ni kuchaguliwa kwa vijana 80 watakojiunga na kituo atamizi cha Morogoro na vijana 20 watakojiunga na kituo atamizi cha Kongwa kwa muda wa miezi 12 kuanzia Oktoba 2021 hadi Septemba 2022
- Mchakato wa uchaguzi utafanyika Morogoro kwa wale wanaoomba kujiunga na kituo atamizi cha mboga na matunda cha SUA-AIC Morogoro na kwa wale wanaoomba kujiunga na kituo atamizi ya enepeshaji wa mbuzi na usindikaji wa nyama cha AIC Kongwa, mchakato utafanyika Kongwa, Dodoma na kila kijana atakayeshiriki kwenye mchakato huo atajikimu kwa gharama zake binafsi (nauli, malazi na chakula) kwa muda wa siku 5.
- Unaweza kutuma fomu kwa barua pepe kwenda: maombi@aic.co.tz, au kwa kupeleka kwenye ofisi ya AIC Morogoro na Mbande, Kongwa, na ofisi za PASS iliyopo karibu nawe.

FOMU YA MAOMBI VITUO ATAMIZI VYA AIC

| | | | | | | | |
|----|---|---|--------------------------|--|--------------------------|------|--|
| 1 | Jina | | | | | | |
| 2 | Barua pepe na Simu | | | | | | |
| 3 | Weka Tiki sehemu moja tu Kituo Atamizi unachoomba | Mboga na Matunda Morogoro | | Unenepeshaji wa Mbuzi na Usindikaji wa Nyama, Kongwa | | | |
| 4 | Anwani, Wilaya na Mkoa | S.L.P | | Wilaya | | Mkoa | |
| 5 | Umri na jinsia (Mme au mke) | Umri | | Jinsia | | | |
| 6 | Hadhi ya Ndoa (chagua moja) | Sijaa / Nimeoa-olewa / Nimeachika / Mjane / mengineyo | | | | | |
| 7 | Namba ya NIDA | | | | | | |
| 8 | Je unathibitisha una eneo linalofaa kwa kilimo biashara? | Ndiyo | <input type="checkbox"/> | Hapana | <input type="checkbox"/> | | |
| 9 | Kama HAPANA, eleza kwa namna gani utapata ardhi baada ya kuhitimu kituo atamizi | | | | | | |
| 10 | Je una uzoefu wa miaka mingapi kwenye kilimo biashara? | | | | | | |
| 11 | Elimu yako na mwaka uliohitimu | Elimu | | Mwaka | | | |
| 12 | Kama ni Chuo (kozi uliyosoma) | | | | | | |
| 13 | Jina la Chuo | | | | | | |
| 14 | Eleza maarifa na uzoefu wako kwenye kilimo/ufugaji? | | | | | | |
| 15 | Eleza maarifa na uzoefu wako kwenye ujasiriamali? | | | | | | |
| 16 | Eleza kwa ufupi shughuli kuu ya kiuchumi (inayokuingizia kipato) unayofanya kwa sasa? | | | | | | |
| 17 | Kwa nini unataka kujiunga na Kituo Atamizi cha PASS AIC? (Toa maelezo) | | | | | | |